Cho thuê khách sạn 41 phòng ngay trung tâm đà lạt diện tích 550m , 110 triệu
Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
110 triệu
540 m2 (15x35)
41 pn
44 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê khách sạn 41 phòng có nhà hàng sân đậu xe ngay trung tâm Đà Lạt giá 110 triệu- Diện tích đất: khoảng 550m2 , ngang hơn 15m, đậu xe cây thoải mái- Cấu trúc: Gồm 41 phòng kinh doanh và nhà hàng sự kiện sức chứa 200 khách.- Vị trí: Trung tâm Đà Lạt, cách chợ chỉ 300m. Vị trí đắc địa cho kinh doanh du lịch.- Đường: Mặt tiền đường lớn, có sân đậu ô tô, thuận tiện cho xe đoàn.- Kinh doanh: Phù hợp kinh doanh khách sạn kết hợp nhà hàng, tổ chức sự kiện.- Tiện nghi: Quy mô lớn, vị trí vàng ngay trung tâm, sẵn sàng vào hoạt động- GIÁ THUÊ: 110 triệu/tháng (cọc 5 tháng, đóng 3 tháng)- Liên Hệ : 0911451686
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 540 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 41 |
| Nhà tắm | 44 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê khách sạn 41 phòng ngay trung tâm đà lạt diện tích 550m , 110 triệu", có mã số #317425, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu