Cho thuê kho xưởng 1150m2 tại cụm chế biến lâm sản thượng cát xe container đỗ cửa giá 35k
Đường Thượng Cát, Phường Thượng Cát, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
35 triệu
1,150 m2 (30x40)
1 pn
1 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Mình cần cho thuê kho xưởng tại Đông Ba, Thượng Cát, Bắc Từ Liêm Hà Nội. Diện tích 1100m kho xưởng vách cao 6m đỉnh 6.5m, điện 3 fa nước sạch đầy đủ, đường xe container đỗ cửa.Vị trí tiện lên cầu Thăng Long, tiện đi Tây Tựu, đại học Mỏ, Học Viện Tài Chính, Địa Học Hà Nội, tiện đi Phạm Hùng, quốc lộ 32... Giao thông thuận tiện kết nối mọi vùng.Phù hợp làm kho chứa hàng, xưởng sản xuất.Giá thuê rẻ vô cùng 35 k/ m2LH không ba bốn hai chín chín tám sáu năm năm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 30 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 1,150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê kho xưởng 1150m2 tại cụm chế biến lâm sản thượng cát xe container đỗ cửa giá 35k", có mã số #319573, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu