7.9 tỷ ở xuân đỉnh giờ mua được gì?
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 900 triệu
44 m2 (41x10)
3 pn
3 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
7.9 TỶ Ở XUÂN ĐỈNH GIỜ MUA ĐƯỢC GÌ?
Nhiều người đi tìm nhà quanh Xuân Đỉnh, Phạm Văn Đồng, Phú Thượng…. tầm tài chính này chắc sẽ hiểu: hoặc ngõ chật, hoặc nhà cũ, hoặc xem ảnh xong tới nơi chỉ muốn quay xe.
Nên căn này khiến khá nhiều khách xem rồi ở lại lâu hơn dự kiến. 44m², 4 tầng, nhà dân xây. Không hào nhoáng kiểu “nhà mẫu”, nhưng có độ sáng và cảm giác ở rất thật.
Cầu thang thoải. Phòng dễ kê đồ. Ban công thoáng. Ngõ trước nhà sạch và yên. Quan trọng là tổng thể khá cân bằng: vị trí ổn – nhà ở được luôn – tài chính chưa chạm mốc 8.x–9 tỷ như nhiều căn quanh khu.
Ra Phố nhanh, hưởng trọn đà phát triển của Xuân Đỉnh – Tây Hồ Tây – Ngoại Giao Đoàn.
Sổ đỏ sẵn giao dịch.
Liên hệ ngay: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Nhiều người đi tìm nhà quanh Xuân Đỉnh, Phạm Văn Đồng, Phú Thượng…. tầm tài chính này chắc sẽ hiểu: hoặc ngõ chật, hoặc nhà cũ, hoặc xem ảnh xong tới nơi chỉ muốn quay xe.
Nên căn này khiến khá nhiều khách xem rồi ở lại lâu hơn dự kiến. 44m², 4 tầng, nhà dân xây. Không hào nhoáng kiểu “nhà mẫu”, nhưng có độ sáng và cảm giác ở rất thật.
Cầu thang thoải. Phòng dễ kê đồ. Ban công thoáng. Ngõ trước nhà sạch và yên. Quan trọng là tổng thể khá cân bằng: vị trí ổn – nhà ở được luôn – tài chính chưa chạm mốc 8.x–9 tỷ như nhiều căn quanh khu.
Ra Phố nhanh, hưởng trọn đà phát triển của Xuân Đỉnh – Tây Hồ Tây – Ngoại Giao Đoàn.
Sổ đỏ sẵn giao dịch.
Liên hệ ngay: 0398475316 – 0967558581 - Thành Luxury Homes – Uy tín tạo thương hiệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "7.9 tỷ ở xuân đỉnh giờ mua được gì?", có mã số #320065, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu