Cho thuê mặt bằng diện tích lớn – hẻm bùi tư toàn, bình tân
Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP HCM
20 triệu
600 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG DIỆN TÍCH LỚN – HẺM BÙI TƯ TOÀN, BÌNH TÂN- Địa chỉ : 99/13 đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP.HCM- Diện tích : 600m2 - Đường trước mặt rộng 12m, xe tải di chuyển dễ dàng- Khu vực dân cư đông, giao thông thuận tiện, phù hợp làm:* Kho xưởng* Gara ô tô* Xưởng sản xuất* Kinh doanh đa ngành nghề=> Giá thuê : 20 triệu/tháng ( có thương lượng ) LIÊN HỆ : 0848918666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng diện tích lớn – hẻm bùi tư toàn, bình tân", có mã số #323320, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu