Sang nhượng toàn bộ quán cafe kết hợp bi-a & khu vui chơi trẻ em – diện tích khủng 900m² tại mê linh
Xã Tiến Thịnh, Huyện Mê Linh, Hà Nội
12 triệu
900 m2 (20x45)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG TOÀN BỘ QUÁN CAFE KẾT HỢP BI-A & KHU VUI CHƠI TRẺ EM – DIỆN TÍCH KHỦNG 900M² TẠI MÊ LINH
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 45 m |
| Diện tích | 900 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng toàn bộ quán cafe kết hợp bi-a & khu vui chơi trẻ em – diện tích khủng 900m² tại mê linh", có mã số #323415, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu