Sang nhượng nhà hàng tại khu tên lửa, bình tân, hồ chí minh
Đường Tên Lửa, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP HCM
55 triệu
240 m2 (8x22)
3 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG NHÀ HÀNG TẠI KHU TÊN LỬA, BÌNH TÂN * Vị trí : Khu Tên Lửa, Quận Bình Tân – Trung tâm sầm uất, lượng khách đông đúc và ổn định.
– Thông tin mặt bằng: 240m2 (8m x 22m), 1 tầng, 2 phòng VIP 55 triệu VNĐ/tháng (Đã bao gồm thuế).– Hợp đồng thuê: Còn 2 năm 5 tháng, cam kết cho phép gia hạn dễ dàng.*Trạng thái bàn giao:-Sang nhượng toàn bộ trang thiết bị nhà bếp, bàn ghế và hệ thống vận hành. Đội ngũ nhân sự chuyên nghiệp (chi phí 100 triệu VNĐ/tháng) đã quen việc, có thể tiếp quản kinh doanh.– Giá sang nhượng: 1 tỷ 690 VNĐ (Có thương lượng trực tiếp cho khách hàng thiện chí).Quý khách quan tâm cần xem thêm hình ảnh vui lòng liên hệ, kết bạn zalo:0764 737 907 (C.Kim)0708 709 296 (吴先生)
– Thông tin mặt bằng: 240m2 (8m x 22m), 1 tầng, 2 phòng VIP 55 triệu VNĐ/tháng (Đã bao gồm thuế).– Hợp đồng thuê: Còn 2 năm 5 tháng, cam kết cho phép gia hạn dễ dàng.*Trạng thái bàn giao:-Sang nhượng toàn bộ trang thiết bị nhà bếp, bàn ghế và hệ thống vận hành. Đội ngũ nhân sự chuyên nghiệp (chi phí 100 triệu VNĐ/tháng) đã quen việc, có thể tiếp quản kinh doanh.– Giá sang nhượng: 1 tỷ 690 VNĐ (Có thương lượng trực tiếp cho khách hàng thiện chí).Quý khách quan tâm cần xem thêm hình ảnh vui lòng liên hệ, kết bạn zalo:0764 737 907 (C.Kim)0708 709 296 (吴先生)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 240 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng nhà hàng tại khu tên lửa, bình tân, hồ chí minh", có mã số #323398, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu