Cho thuê mặt bằng kinh doanh tầng trệt – đường trần phú - phường 5 - tp vũng tàu - tỉnh bà rịa vũng tàu.
Phường 5, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5 triệu
60 m2 (5x12)
1 pn
1 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH TẦNG TRỆT – ĐƯỜNG TRẦN PHÚ - PHƯỜNG 5 - TP VŨNG TÀU - TỈNH BÀ RỊA VŨNG TÀU.
* Diện tích: 60m² (5x12m)
* Cho thuê mặt bằng tầng trệt kinh doanh, mặt tiền đường lớn, vỉa hè rộng, khu dân cư đông đúc. - Mặt bằng gồm:* 1 phòng riêng diện tích 15m²* Toilet, lavabo đầy đủ- Khu vực xung quanh nhiều tiện ích, tập trung đông lao động, thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề như:* Quán ăn* Cafe* Nhà thuốc tây* Internet, giải trí* Và nhiều mô hình khác
* Giá thuê: 5 triệu/tháng=> Liên hệ: 0842526272 để đi xem mặt bằng.
* Diện tích: 60m² (5x12m)
* Cho thuê mặt bằng tầng trệt kinh doanh, mặt tiền đường lớn, vỉa hè rộng, khu dân cư đông đúc. - Mặt bằng gồm:* 1 phòng riêng diện tích 15m²* Toilet, lavabo đầy đủ- Khu vực xung quanh nhiều tiện ích, tập trung đông lao động, thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề như:* Quán ăn* Cafe* Nhà thuốc tây* Internet, giải trí* Và nhiều mô hình khác
* Giá thuê: 5 triệu/tháng=> Liên hệ: 0842526272 để đi xem mặt bằng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh tầng trệt – đường trần phú - phường 5 - tp vũng tàu - tỉnh bà rịa vũng tàu.", có mã số #322044, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu