Cho thuê nguyên sàn lầu 2 & 3 cityland center hills gò vấp-15tr/thg
Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
15 triệu
100 m2 (6x16.6)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NGUYÊN SÀN LẦU 2 & 3 – CITYLAND CENTER HILLS GÒ VẤP-15tr/thg ???????? KDC Cityland Center Hills – Nguyễn Oanh, P7, Gò Vấp (vị trí cực đẹp, khu sang, an ninh 24/7)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê văn phòng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nguyên sàn lầu 2 & 3 cityland center hills gò vấp-15tr/thg", có mã số #321368, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu