Chốt gấp: nhà đẹp gò vấp - hẻm xe hơi - 3.55 tỷ ( đã giảm 130 triệu)
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP HCM
3 tỷ 550 triệu
27 m2 (3x9)
2 pn
3 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí : Nguyễn Văn Khối, TTH, HCM. Hẻm 1 trục, xe hơi tới cửa Diện tích : 3.2m x 8.42m (Sổ CN 26.7 m2). Kết cấu : 1 trệt 2 lầu, 2 PN lớn, 3 WC. Ưu điểm : Tặng Full nội thất xịn : Máy giặt, sấy, tủ lạnh, 3 máy lạnh. Sân trước nhà cực rộng. Tiện ích: Khu dân cư an ninh, vị trí trung tâm thuận tiện di chuyển. Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng.????Liên hệ : 0906020980 Ann để xem nhà ngay!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 27 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chốt gấp: nhà đẹp gò vấp - hẻm xe hơi - 3.55 tỷ ( đã giảm 130 triệu)", có mã số #321507, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu