Cho thuê nhà 2 mặt tiền âu cơ q.tân phú 140m², 2tầng - khu thương hiệu sầm uất
Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP HCM
50 triệu
140 m2 (7x20)
2 pn
2 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà 2 MẶT TIỀN Âu Cơ Q.Tân Phú 140m², 2TẦNGGẦN NGÃ TƯ LẠC LONG QUÂN - KHU THƯƠNG HIỆU SẦM UẤT
???? Diện tích: 140m², 7 x 20m, DTSD: 260m²???? Vị trí đẹp, xe cộ lưu thông tấp nập ngày đêm✨ Thích hợp kinh doanh SHOWROOM, NHA KHOA, SPA,THẨM MỸ, PHÒNG KHÁM, SHOP THỜI TRANG, ĐIỆN THOẠI..… KD Đa ngành nghề✅ Giá chỉ 50 Triệu - thương lượng???? Liên hệ: 093.401.5628 Hải - XEM NHÀ NHANH CHÒNG, MIỄN PHÍ
???? Diện tích: 140m², 7 x 20m, DTSD: 260m²???? Vị trí đẹp, xe cộ lưu thông tấp nập ngày đêm✨ Thích hợp kinh doanh SHOWROOM, NHA KHOA, SPA,THẨM MỸ, PHÒNG KHÁM, SHOP THỜI TRANG, ĐIỆN THOẠI..… KD Đa ngành nghề✅ Giá chỉ 50 Triệu - thương lượng???? Liên hệ: 093.401.5628 Hải - XEM NHÀ NHANH CHÒNG, MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 2 mặt tiền âu cơ q.tân phú 140m², 2tầng - khu thương hiệu sầm uất", có mã số #323493, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu