Cho thuê nhà mặt tiền trịnh đình trọng q.tân phú 76m², 2tầng, 18triệu, cạnh ngã tư
Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
18 triệu
76 m2 (4x19)
2 pn
2 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà Mặt Tiền Trịnh Đình Trọng Q.Tân Phú 76m², 2TẦNG, 18Triệu ‼️ CẠNH NGÃ TƯ - GẦN CHUNG CƯ - ĐỐI DIỆN SIÊU THỊ???? Diện tích: 76m², 4m x 19m, DTSD: 152m²???? Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu???? Vị trí nổi bật: • Khu dịch vụ sầm uất , CẠNH NGÃ TƯ • Tuyến đường TẤP NẬP CẢ NGÀY LẪN ĐÊM • Khu kinh doanh đông đúc – phù hợp SPA-THẨM MỸ, NAILS, VP CÔNG TY, STUDIO ẢNH CƯỚI, SHOP THỜI TRANG,ĐIỆN THOẠI,.......• Giá chỉ 18 Triệu thương lượng???? Liên hệ: 093.401.5628(Call/Zalo)???? Làm việc chính chủ – hỗ trợ xem mặt bằng nhanh chóng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền trịnh đình trọng q.tân phú 76m², 2tầng, 18triệu, cạnh ngã tư", có mã số #323495, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu