Cho thuê nhà 2 tầng mặt phố kinh doanh đẹp – 11a linh đường, hoàng liệt, hoàng mai, hà nội giá 18tr
Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18 triệu
65 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ 2 TẦNG MẶT PHỐ KINH DOANH ĐẸP – 11A LINH ĐƯỜNG, HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, HÀ NỘI GIÁ 18TR
* Vị trí cực đẹp: đối diện bến xe Nước Ngầm, cách đường Giải Phóng chỉ 20m, giao thông thuận tiện. * Nhà mặt phố 2 tầng* Diện tích: 65m2/ sàn- Mặt bằng đẹp, phù hợp kinh doanh, mở văn phòng hoặc vừa ở vừa kinh doanh- Đường 2 chiều, ô tô dừng đỗ thoải mái, không cấm đỗ xe- Điện nước tính theo giá hộ gia đình- Dân cư an ninh tốt
* Giá thuê: 18 triệu/tháng
=> Liên hệ chính chủ: 0902152992
* Vị trí cực đẹp: đối diện bến xe Nước Ngầm, cách đường Giải Phóng chỉ 20m, giao thông thuận tiện. * Nhà mặt phố 2 tầng* Diện tích: 65m2/ sàn- Mặt bằng đẹp, phù hợp kinh doanh, mở văn phòng hoặc vừa ở vừa kinh doanh- Đường 2 chiều, ô tô dừng đỗ thoải mái, không cấm đỗ xe- Điện nước tính theo giá hộ gia đình- Dân cư an ninh tốt
* Giá thuê: 18 triệu/tháng
=> Liên hệ chính chủ: 0902152992
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 2 tầng mặt phố kinh doanh đẹp – 11a linh đường, hoàng liệt, hoàng mai, hà nội giá 18tr", có mã số #323487, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu