Cho thuê nhà mặt tiền – 58c cao thắng, phường 05, quận 3 , tp hcm
Đường Cao Thắng, Phường 05, Quận 3, TP HCM
170 triệu
184 m2 (8x23)
1 pn
1 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ MẶT TIỀN – 58C CAO THẮNG, PHƯỜNG 05, QUẬN 3 , TP HCM
* Diện tích: 8m x 23m ( 184M2 ) * Kết cấu: Trệt + 2 lầu* Giá thuê: 170 triệu/tháng (NET, chưa bao gồm thuế)
- Vị trí: Tuyến đường sầm uất, phù hợp kinh doanh nhà hàng- Ổn định giá trong 2 năm đầu- Điều khoản: Cọc 3 tháng, thanh toán 1 tháng
Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp : 0797946719
* Diện tích: 8m x 23m ( 184M2 ) * Kết cấu: Trệt + 2 lầu* Giá thuê: 170 triệu/tháng (NET, chưa bao gồm thuế)
- Vị trí: Tuyến đường sầm uất, phù hợp kinh doanh nhà hàng- Ổn định giá trong 2 năm đầu- Điều khoản: Cọc 3 tháng, thanh toán 1 tháng
Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp : 0797946719
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 184 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền – 58c cao thắng, phường 05, quận 3 , tp hcm", có mã số #310906, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu