Cho thuê nhà mặt tiền âu cơ q.tân phú 98m², 3 tầng, cạnh chung cư- ngã tư
Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP HCM
33 triệu
98 m2 (6x16)
4 pn
3 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà Mặt Tiền Âu Cơ Q.Tân Phú 98m², 3 TẦNG CẠNH CHUNG CƯ, NGÃ TƯ - ĐH VĂN HIẾN - TUYẾN ĐƯỜNG SẦM UẤT NGÀY ĐÊM
???? Diện Tích : 98m², 4.7m/7m x 16m, DTSD: 294m². Nở hậu 7M ???? Kết Cấu : 1 Trệt Kinh Doanh , 2 Lầu,. Nhà còn tốt, vào kinh doanh ngay➡️ Mô Tả Vị Trí : Khu vực CẠNH CHUNG CƯ, NGÃ TƯ - ĐH VĂN HIẾN - TUYẾN ĐƯỜNG SẦM UẤT NGÀY ĐÊM➡️ Thích Hợp Kinh Doanh QUÁN TRÀ SỮA, SHOWROOM, SHOP THỜI TRANG, ĐIỆN THOẠI, NHA KHOA, VP CÔNG TY, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ........... Kinh doanh đa ngành nghề???? Giá : 33 Triệu Thương Lượng
???? 093.401.5628 Hải ???? - LIÊN HỆ XEM NHÀ NGAY✅????????̂̃ ????????????̛̣ ????????̀???? ????????????̂́???? Mua Bán ????????̀ ???????????? ????????????????̂ Nhà tại Quận TÂN PHÚ và các quận Xung quanh
???? Diện Tích : 98m², 4.7m/7m x 16m, DTSD: 294m². Nở hậu 7M ???? Kết Cấu : 1 Trệt Kinh Doanh , 2 Lầu,. Nhà còn tốt, vào kinh doanh ngay➡️ Mô Tả Vị Trí : Khu vực CẠNH CHUNG CƯ, NGÃ TƯ - ĐH VĂN HIẾN - TUYẾN ĐƯỜNG SẦM UẤT NGÀY ĐÊM➡️ Thích Hợp Kinh Doanh QUÁN TRÀ SỮA, SHOWROOM, SHOP THỜI TRANG, ĐIỆN THOẠI, NHA KHOA, VP CÔNG TY, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ........... Kinh doanh đa ngành nghề???? Giá : 33 Triệu Thương Lượng
???? 093.401.5628 Hải ???? - LIÊN HỆ XEM NHÀ NGAY✅????????̂̃ ????????????̛̣ ????????̀???? ????????????̂́???? Mua Bán ????????̀ ???????????? ????????????????̂ Nhà tại Quận TÂN PHÚ và các quận Xung quanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền âu cơ q.tân phú 98m², 3 tầng, cạnh chung cư- ngã tư", có mã số #323978, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu