Cho thuê nhà mặt tiền chợ vải phú thọ hòa q.tân phú 88m², 2tầng
Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
35 triệu
88 m2 (4x22)
2 pn
2 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
????????Cho thuê Nhà Mặt Tiền CHỢ VẢI Phú Thọ Hòa Q.Tân Phú 88m², 2TẦNG
???????? Diện tích: 88m², 4m x 22m, DTSD: 176m²????????Kết cấu: 1Trệt trống suốt, 1 Lầu ( 2PN).????????Thích hợp: SHOP VẢI, PHỤ KIỆN , NGUYÊN LIỆU VẢI, THỜI TRANG.... Kinh doanh đa ngành nghề????????Giá thuê: 35 Triệu - Thương Lượng
☎☎ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
???????? Diện tích: 88m², 4m x 22m, DTSD: 176m²????????Kết cấu: 1Trệt trống suốt, 1 Lầu ( 2PN).????????Thích hợp: SHOP VẢI, PHỤ KIỆN , NGUYÊN LIỆU VẢI, THỜI TRANG.... Kinh doanh đa ngành nghề????????Giá thuê: 35 Triệu - Thương Lượng
☎☎ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền chợ vải phú thọ hòa q.tân phú 88m², 2tầng", có mã số #323979, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu