Cho thuê nhà mặt tiền khu chợ vải sầm uất q.tân phú 132m², ngang 6m -
Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
29 triệu
132 m2 (6x22)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???????????? Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Phú Thọ Hòa Q.Tân Phú 132m²KHU CHỢ VẢI SẦM UẤT BẬC NHẤT TÂN PHÚ
????Diện tích: 132m², 6m x 22m, DTSD: 132m²????Kết cấu 1 Trệt 1 Lầu, Nhà còn tốt,. Vừa KINH DOANH vừa Ở LẠI ????Kinh doanh SHOP VẢI, NGUYỄN LIỆU-PHỤ KIỆN VẢI, THỜI TRANG.... ????Giá thuê: 29tr/tháng còn thương lượng???????????? ???????? 093.401.5628 Hải ???? - LIÊN HỆ XEM NHÀ NGAY✅????????̂̃ ????????????̛̣ ????????̀???? ????????????̂́???? Mua Bán ????????̀ ???????????? ????????????????̂ Nhà tại Quận TÂN PHÚ và các quận Xung quanh
????Diện tích: 132m², 6m x 22m, DTSD: 132m²????Kết cấu 1 Trệt 1 Lầu, Nhà còn tốt,. Vừa KINH DOANH vừa Ở LẠI ????Kinh doanh SHOP VẢI, NGUYỄN LIỆU-PHỤ KIỆN VẢI, THỜI TRANG.... ????Giá thuê: 29tr/tháng còn thương lượng???????????? ???????? 093.401.5628 Hải ???? - LIÊN HỆ XEM NHÀ NGAY✅????????̂̃ ????????????̛̣ ????????̀???? ????????????̂́???? Mua Bán ????????̀ ???????????? ????????????????̂ Nhà tại Quận TÂN PHÚ và các quận Xung quanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 132 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền khu chợ vải sầm uất q.tân phú 132m², ngang 6m -", có mã số #323135, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu