Cho thuê nhà mặt tiền thạch lam q.tân phú 112m², 4tầng - ngay ngã tư
Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
28 triệu
112 m2 (4x28)
6 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???????? Cho Thuê Nhà Mặt Tiền Thạch Lam Q.Tân Phú 112m², 4TẦNGNGAY NGÃ TƯ - GẦN CHUNG CƯ, TRƯỜNG HỌC - KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT
-Diện tích: 112m², 4m x 28m, DTSD: 268m²- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu , Sân Thượng- Khu vực dân cư ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT - NGAY NGÃ TƯ - GẦN CHUNG CƯ, TRƯỜNG HỌC- Phù hơp Kinh Doanh SPA-NAILS, VP CÔNG TY, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ, SHOP THỜI TRANG, PHỤ KIỆN, NHA KHOA, PHÒNG KHÁM.......... Kinh doanh đa ngành nghề- Giá 28 triệu - thương lượng
????:093.401.5628 GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
-Diện tích: 112m², 4m x 28m, DTSD: 268m²- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu , Sân Thượng- Khu vực dân cư ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT - NGAY NGÃ TƯ - GẦN CHUNG CƯ, TRƯỜNG HỌC- Phù hơp Kinh Doanh SPA-NAILS, VP CÔNG TY, TT DẠY THÊM, ANH NGỮ, SHOP THỜI TRANG, PHỤ KIỆN, NHA KHOA, PHÒNG KHÁM.......... Kinh doanh đa ngành nghề- Giá 28 triệu - thương lượng
????:093.401.5628 GỌI NGAY CHO TÔI khi bạn đọc được tin 24/24 - Hải HaSaGoLands ✍️✍️Chuyên nhận ký gửi nhà đất: thuê, kho, mặt bằng, sang quán, ks, chdv...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền thạch lam q.tân phú 112m², 4tầng - ngay ngã tư", có mã số #322493, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu