Cho thuê nhà ngõ nguyễn phúc lai, đống đa – 22m2 x 5 tầng – 2pn – 10tr
Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
10 triệu
22 m2 (3x8)
4 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà ngõ Nguyễn Phúc Lai, Đống Đa – 22m2 x 5 tầng – 2PN – 10tr
• Mô tả: 22m2 x 5 tầng, gồm 2 phòng ngủ, 3 vệ sinh
• Nội thất: 2 điều hoà, 2 nóng lạnh, full đồ, vào ở ngay
• Phù hợp: văn phòng công ty, gia đình, kinh doanh online
• Vị trí: gần Nguyễn Phúc Lai, trung tâm, đi lại thuận tiện
• Thanh toán: đóng 3 cọc 1
• Hợp đồng: 1 – 5 năm
• Nhận nhà: ngay
Liên hệ ngay 0865089699 Ms Thanh để được tư vấn và dẫn xem nhà miễn phí
• Mô tả: 22m2 x 5 tầng, gồm 2 phòng ngủ, 3 vệ sinh
• Nội thất: 2 điều hoà, 2 nóng lạnh, full đồ, vào ở ngay
• Phù hợp: văn phòng công ty, gia đình, kinh doanh online
• Vị trí: gần Nguyễn Phúc Lai, trung tâm, đi lại thuận tiện
• Thanh toán: đóng 3 cọc 1
• Hợp đồng: 1 – 5 năm
• Nhận nhà: ngay
Liên hệ ngay 0865089699 Ms Thanh để được tư vấn và dẫn xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 22 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà ngõ nguyễn phúc lai, đống đa – 22m2 x 5 tầng – 2pn – 10tr", có mã số #307989, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu