Cho thuê nhà nguyên căn tại bình thạnh, tphcm - giá 10tr/ tháng
Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP HCM
10 triệu
28 m2 (35x8)
2 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN TẠI BÌNH THẠNH, TPHCM - GIÁ 10TR/ THÁNG* Địa chỉ: Hẻm 67 Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh – khu vực trung tâm, di chuyển cực tiện* Diện tích: 3.5 x 8m* Thiết kế : 2 phòng ngủ riêng tư, 2 nhà vệ sinh tiện lợi+ 2 ban công thoáng mát, đón gió tự nhiên- Nội thất đầy đủ như video – chỉ cần xách vali vào ở- Không gian gọn gàng, ấm cúng, phù hợp gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn ở lâu dài
* Giá thuê: 10 triệu/tháng- Thanh toán: 1 tháng tiền nhà + cọc 2 tháng=> Liên hệ ngay: 037 474 1230 (Vy)
* Giá thuê: 10 triệu/tháng- Thanh toán: 1 tháng tiền nhà + cọc 2 tháng=> Liên hệ ngay: 037 474 1230 (Vy)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 28 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn tại bình thạnh, tphcm - giá 10tr/ tháng", có mã số #310724, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu