Phan huy thông – nhà 4tầng ô tô – 33m² – mt 4.3m – 12.6 tỷ đống đa
Đường Phan Huy Thông, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
12 tỷ 600 triệu
33 m2 (43x8)
3 pn
3 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Phan Huy Thông – NHÀ 4TẦNG Ô TÔ – 31/33M² – MT 4.3M – 12.6 TỶ ĐỐNG ĐA???? Phân lô kinh doanh – ô tô vào nhà, trước nhà 2 ô tô tránh???? Cách phố La Thành mới ~30m – vị trí trung tâm cực VIP???? 33m² – MT 4.3m, ngõ thông, kinh doanh tốt???? Công năng:• Mỗi tầng 1 phòng• Tổng 2 phòng ngủ + 3 WC???? Tặng full nội thất – ở hoặc kinh doanh đều đẹp???? Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh???? Kho hàng: 0934266313???? Nhà bán: https://cva.to/AnhBĐSHN???? Căn hộ thuê: https://cva.to/AnhThuêCH
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phan huy thông – nhà 4tầng ô tô – 33m² – mt 4.3m – 12.6 tỷ đống đa", có mã số #311189, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu