Cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng tại phố kim anh - sóc sơn - hà nội
Đường Kim Anh, Thị trấn Sóc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội
5 triệu
250 m2 (6x45)
2 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 2 TẦNG TẠI PHỐ KIM ANH - SÓC SƠN - HÀ NỘI (Nay thuộc phố Kim Anh - xã Nội Bài - Hà Nội).
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 2 TẦNG TẠI PHỐ KIM ANH - SÓC SƠN - HÀ NỘI (Nay thuộc phố Kim Anh - xã Nội Bài - Hà Nội).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 45 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn 2 tầng tại phố kim anh - sóc sơn - hà nội", có mã số #310305, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu