Cho thuê nhà nguyên căn 5 tầng tại ngõ 180 hoàng quốc việt , p nghĩa tân, quận cầu giấy, hà nội
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
21 triệu
40 m2 (37x10.8)
6 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 5 TẦNG TẠI NGÕ 180 HOÀNG QUỐC VIỆT , P NGHĨA TÂN, QUẬN CẦU GIẤY, HÀ NỘI * Diện tích: 40m² x 5 tầng - Mặt tiền: 3,7m- Đường vào rộng 8m, ô tô tránh nhau thoải mái* Thiết kế & tiện ích: 6 phòng ngủ rộng rãi ,4 nhà vệ sinh-Nhà 5 tầng sạch sẽ, thoáng mát, ở ngay*Phù hợp:-Hộ gia đình ở lâu dài-Nhóm người đi làm-Kinh doanh online-Làm văn phòng công ty** Vị trí đẹp:-Ngõ rộng, dân trí cao, an ninh đảm bảo-Gần chợ, siêu thị, trường học-Giao thông thuận tiện, di chuyển dễ dàng* Giá: 21 triệu/1 tháng ( có thương lượng)=> Liên hệ chính chủ: 0976113153 để trao đổi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 37 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn 5 tầng tại ngõ 180 hoàng quốc việt , p nghĩa tân, quận cầu giấy, hà nội", có mã số #317647, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu