????cần tiền bán gấp nhà đẹp quan hoa 38m 5t, vài bước ra phố, chỉ hơn 12 tỷ
Phố Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12 tỷ 750 triệu
38 m2 (4x10)
4 pn
4 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhanh nhà đẹp ở ngay phố Quan Hoa, Cầu Giấy.
+ DT 35/38m x 5T thiết kế đẹp, xách vali về ở ngay.
+ Tổng 3PN trang bị full nội thất tuyệt đẹp.
+ Cách phố chỉ 25m, Ngõ thông rất thuận tiện giao thông ra Cầu Giấy, Nguyễn Đình Hoàn, Hoàng Quốc Việt
Bán nhanh nhà đẹp ở ngay phố Quan Hoa, Cầu Giấy.
+ DT 35/38m x 5T thiết kế đẹp, xách vali về ở ngay.
+ Tổng 3PN trang bị full nội thất tuyệt đẹp.
+ Cách phố chỉ 25m, Ngõ thông rất thuận tiện giao thông ra Cầu Giấy, Nguyễn Đình Hoàn, Hoàng Quốc Việt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????cần tiền bán gấp nhà đẹp quan hoa 38m 5t, vài bước ra phố, chỉ hơn 12 tỷ", có mã số #317940, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu