????siêu phẩm dương quảng hàm???? trung tâm cầu giấy, ngõ thông tứ tung, gần chợ, ô tô đỗ cửa chỉ hơn 12 tỷ
Phố Dương Quảng Hàm, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12 tỷ 200 triệu
40 m2 (4x10)
6 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ cần bán nhanh căn nhà ngõ thông, ô tô chạy vòng quanh, gần nhiều trường học
- DT 40m x 5T Full nội thất tuyệt đẹp, đầy đủ công năng sử dụng cho gia đình đông thành viên.
- Vị trí cực đẹp, ngõ rộng thoáng thông các tuyến phố lớn, ôtô đỗ cửa chạy vòng quanh, bãi ôtô gửi ngày đêm ngay đầu ngõ, kinh doanh nhỏ.
- Kết nối nhanh với nhiều tuyến đường chính: Cầu giấy, Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn, Quan Hoa….
Chính chủ cần bán nhanh căn nhà ngõ thông, ô tô chạy vòng quanh, gần nhiều trường học
- DT 40m x 5T Full nội thất tuyệt đẹp, đầy đủ công năng sử dụng cho gia đình đông thành viên.
- Vị trí cực đẹp, ngõ rộng thoáng thông các tuyến phố lớn, ôtô đỗ cửa chạy vòng quanh, bãi ôtô gửi ngày đêm ngay đầu ngõ, kinh doanh nhỏ.
- Kết nối nhanh với nhiều tuyến đường chính: Cầu giấy, Nguyễn Văn Huyên, Nguyễn Khánh Toàn, Quan Hoa….
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????siêu phẩm dương quảng hàm???? trung tâm cầu giấy, ngõ thông tứ tung, gần chợ, ô tô đỗ cửa chỉ hơn 12 tỷ", có mã số #317938, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu