Cho thuê nhà nguyên căn tại thôn đản mỗ, xã đông anh
Đường Đản Mỗ, Xã Uy Nỗ, Huyện Đông Anh, Hà Nội
2.5 triệu
130 m2 (1x1)
4 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN TẠI THÔN ĐẢN MỖ, XÃ ĐÔNG ANH- Địa chỉ : Thôn Đản Mỗ , xã Uy Nỗ , huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.- Diện tích đất: 130m²- Nhà 2 tầng, diện tích sử dụng 90m²- Tổng 4 phòng ngủ (mỗi tầng 2 phòng)- Có khu phụ và bếp riêng biệt, tiện sinh hoạt- Sân rộng, để xe thoải mái- Khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện- Giao thông thuận tiện, dễ dàng đi lại- Không gian sạch sẽ, thoáng đãng, rất thích hợp cho gia đình muốn ở ổn định lâu dài.* Giá thuê : 2,5 triệu/thángLIÊN HỆ : 0988.679.882
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn tại thôn đản mỗ, xã đông anh", có mã số #324086, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu