Bắc hồng chào bán nhà 60/68m2, 3t, mt5m, 5.15 tỷ, đông anh, ô tô, gần phố.
Xã Bắc Hồng, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5 tỷ 150 triệu
68 m2 (5x13)
3 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Trung tâm trong lòng Vin Bắc Hồng, tiện ích, ô tô đỗ cửa.
Bắc Hồng chào bán nhà 60/68m2, 3T, mt5m, 5.15 tỷ, Đông Anh, ô tô, gần phố.
+ Chưa đầy 200m là đến cổng Trường C2 Bắc Hồng.
Bắc Hồng chào bán nhà 60/68m2, 3T, mt5m, 5.15 tỷ, Đông Anh, ô tô, gần phố.
+ Chưa đầy 200m là đến cổng Trường C2 Bắc Hồng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bắc hồng chào bán nhà 60/68m2, 3t, mt5m, 5.15 tỷ, đông anh, ô tô, gần phố.", có mã số #324103, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu