Cho thuê nhà nguyên căn 4 tầng tại đông ngạc, bắc từ liêm, hà nội giá chỉ 9tr
Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9 triệu
40 m2 (1x1)
4 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 4 TẦNG TẠI ĐÔNG NGẠC, BẮC TỪ LIÊM, HÀ NỘI GIÁ CHỈ 9TR* Địa chỉ: Số 18, ngõ 18 Đông Thắng, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội* Nhà nguyên căn 4 tầng, diện tích 40m², gồm 4 phòng ngủ + 3 vệ sinh rộng rãi, sạch sẽ và thoáng mát, phù hợp cho hộ gia đình hoặc nhóm người đi làm ở lâu dài.* Trang bị đầy đủ : • Giường, tủ quần áo • Điều hòa các phòng • Bình nóng lạnh • Nhà vệ sinh sạch sẽ-> Chỉ việc xách vali vào ở- Không gian riêng tư, tiện nghi- Ngõ rộng thông thoáng, 2 ô tô tránh nhau thoải mái • Gần chợ • Gần trường cấp 1, cấp 2 • Gần Ủy ban nhân dân • Gần trạm y tế • Ngõ thông thoáng, 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đi lại cực kỳ tiện lợi- Khu dân cư an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, phù hợp ở lâu dài
** Giá thuê: 9 triệu/tháng
=> Liên hệ trực tiếp xem nhà: 0904620983
** Giá thuê: 9 triệu/tháng
=> Liên hệ trực tiếp xem nhà: 0904620983
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn 4 tầng tại đông ngạc, bắc từ liêm, hà nội giá chỉ 9tr", có mã số #324122, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu