TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cho thuê nhà riêng kđt đền lừ 30m² × 5 tầng 7 pn, 4 vệ sinh, 13 triệu/tháng
Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
13 triệu
30 m2 (3x10)
7 pn
4 wc
07-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà riêng KĐT Đền Lừ – phường Hoàng Văn Thụ – quận Hoàng Mai – Hà Nội
Diện tích: 30m² × 5 tầng.
Thiết kế: 7 phòng ngủ, 4 vệ sinh, cầu thang giữa, mỗi tầng 2 phòng.
Nội thất: đầy đủ điều hòa, nóng lạnh, vào sử dụng ngay.
Vị trí: nhà trong KĐT Đền Lừ, ô tô đỗ cửa, ngay cạnh công viên, khu dân cư yên tĩnh, thuận tiện sinh hoạt và kinh doanh.
Phù hợp: ở gia đình đông người, nhóm ở hoặc làm CHDV (căn hộ dịch vụ).
Giá thuê: 13 triệu/tháng.
Hợp đồng: có thể ký lâu dài đến 5 năm.
Nhận nhà: ngay.
Diện tích: 30m² × 5 tầng.
Thiết kế: 7 phòng ngủ, 4 vệ sinh, cầu thang giữa, mỗi tầng 2 phòng.
Nội thất: đầy đủ điều hòa, nóng lạnh, vào sử dụng ngay.
Vị trí: nhà trong KĐT Đền Lừ, ô tô đỗ cửa, ngay cạnh công viên, khu dân cư yên tĩnh, thuận tiện sinh hoạt và kinh doanh.
Phù hợp: ở gia đình đông người, nhóm ở hoặc làm CHDV (căn hộ dịch vụ).
Giá thuê: 13 triệu/tháng.
Hợp đồng: có thể ký lâu dài đến 5 năm.
Nhận nhà: ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cho thuê nhà riêng kđt đền lừ 30m² × 5 tầng 7 pn, 4 vệ sinh, 13 triệu/tháng", có mã số #306356, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu