Cho thuê nhà tập thể số 42 phố lý thường kiệt, phường cửa nam
Phố Lý Thường Kiệt, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
12 triệu
55 m2 (5x11)
2 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ TẬP THỂ SỐ 42 PHỐ LÝ THƯỜNG KIỆT, PHƯỜNG CỬA NAM, HOÀN KIẾM, HN.
- Nhà diện tích sử dụng 55m2 gồm 1 phòng Khách, 2 phòng ngủ riêng biệt, 1 vê sinh, khu bếp + giặt.
- Nhà diện tích sử dụng 55m2 gồm 1 phòng Khách, 2 phòng ngủ riêng biệt, 1 vê sinh, khu bếp + giặt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà tập thể số 42 phố lý thường kiệt, phường cửa nam", có mã số #307475, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu