Cho thuê phòng khép kín tại yên hòa, cầu giấy, hà nội chỉ 4tr300k/ tháng
Phố Trung Kính, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4.3 triệu
25 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG KHÉP KÍN TẠI YÊN HÒA, CẦU GIẤY, HÀ NỘI CHỈ 4TR300K/ THÁNG* Địa chỉ: Ngõ 123 Trung Kính, P Yên Hòa, Q Cầu Giấy, HN* Diện tích ~25m², rộng rãi thoáng mát- Full nội thất: điều hoà, nóng lạnh, tủ lạnh- Có máy giặt chung tầng 8- Vệ sinh khép kín- Phòng cháy chữa cháy đầy đủ, An ninh tốt- View thoáng, cực chill., Chủ nhà thân thiện, nhiệt tình** Giá thuê: 4tr3/tháng+ Điện: 4k/số+ Nước: 35k/khối (1 người ~3 khối/tháng)-> Ở 3 người chỉ khoảng 1tr8 – 2tr/người/tháng=> Liên hệ/Zalo: 0368 083 162
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng khép kín tại yên hòa, cầu giấy, hà nội chỉ 4tr300k/ tháng", có mã số #308626, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu