Cho thuê phòng – ngõ 592 trường chinh, khương thượng, đống đa, hà nội
Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
2.7 triệu
18 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG – NGÕ 592 TRƯỜNG CHINH, KHƯƠNG THƯỢNG, ĐỐNG ĐA, HÀ NỘI* Địa chỉ: Số nhà 60, ngõ 592 Trường Chinh, Đống Đa (gần Ngã Tư Sở)- Gần các trường ĐH Thủy Lợi, HV Ngân Hàng, ĐH Y Hà Nội... * Hiện nhà mình (nhà nguyên căn 4 tầng, không chung chủ) còn 2 phòng trống:+ Phòng tầng 2- Diện tích ~18m²** Giá: 2.900.000đ/tháng- Có cửa sổ + ban công rộng, thoáng mát- Nội thất: điều hoà, nóng lạnh, quạt trần, tủ quần áo, phản giường pallet, kệ nấu ăn*** Phòng tầng 3- Diện tích ~18m²* Giá: 2.700.000đ/tháng- Nhiều cửa sổ, cực kỳ thoáng mát- Nội thất: tủ quần áo, phản giường pallet, bàn học/làm việc, kệ nấu ăn, điều hoà, nóng lạnh- Vệ sinh chung với 1 phòng đối diện
- Không chung chủ, giờ giấc thoải mái- Khu an ninh tốt- Để xe miễn phí- Điện giá dân- Nước 90k/ người, mạng 60k/ người=> Liên hệ: 0974664335 (call/zalo đều được)
- Không chung chủ, giờ giấc thoải mái- Khu an ninh tốt- Để xe miễn phí- Điện giá dân- Nước 90k/ người, mạng 60k/ người=> Liên hệ: 0974664335 (call/zalo đều được)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 18 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng – ngõ 592 trường chinh, khương thượng, đống đa, hà nội", có mã số #308769, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu