Cho thuê phòng studio 25m2 – 133 nam đồng, đống đa – ở ngay
Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
4 triệu
35 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG STUDIO 25M2 – 133 NAM ĐỒNG, ĐỐNG ĐA – Ở NGAY
Tầng 4, tổng diện tích 35m² , phòng thoáng
Giá: 4 triệu/tháng
Vị trí: ngay mặt đường Nam Đồng, đi lại thuận tiện
Nội thất: giường, tủ, điều hòa, nóng lạnh, kệ bếp
Máy giặt dùng chung
Liên hệ chính chủ: 0903418289
Tầng 4, tổng diện tích 35m² , phòng thoáng
Giá: 4 triệu/tháng
Vị trí: ngay mặt đường Nam Đồng, đi lại thuận tiện
Nội thất: giường, tủ, điều hòa, nóng lạnh, kệ bếp
Máy giặt dùng chung
Liên hệ chính chủ: 0903418289
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng studio 25m2 – 133 nam đồng, đống đa – ở ngay", có mã số #308538, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu