Ví trí đẹp - cho thuê mặt bằng kinh doanh tại xuân thủy, cầu giấy, hà nội – vào làm ngay
Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1 nghìn
1,100 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
VÍ TRÍ ĐẸP - CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH – VÀO LÀM NGAY
* 173 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy, Hà Nội
- Diện tích: 1100m²- Giá thuê: 11$/m² (đã bao gồm VAT)
- Không phí dịch vụ- Điện nước riêng- PCCC đầy đủ- Bàn giao ngay
* Phù hợp làm showroom, văn phòng, trung tâm đào tạo, siêu thị mini...
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT: 0983 776 774 - 0988 086 296
* 173 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy, Hà Nội
- Diện tích: 1100m²- Giá thuê: 11$/m² (đã bao gồm VAT)
- Không phí dịch vụ- Điện nước riêng- PCCC đầy đủ- Bàn giao ngay
* Phù hợp làm showroom, văn phòng, trung tâm đào tạo, siêu thị mini...
=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT: 0983 776 774 - 0988 086 296
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1,100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ví trí đẹp - cho thuê mặt bằng kinh doanh tại xuân thủy, cầu giấy, hà nội – vào làm ngay", có mã số #323759, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu