Cho thuê phòng trong căn hộ ngọc phương nam – quận 8
Đường Âu Dương Lân, Phường 02, Quận 8, TP HCM
3.5 triệu
12 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG TRONG CĂN HỘ NGỌC PHƯƠNG NAM – QUẬN 8\'\' Không gian sạch sẽ, an ninh, phù hợp nữ ở lâu dài \'\'
* Địa chỉ: Chung cư Ngọc Phương Nam, 277 Âu Dương Lân, Phường 2, Quận 8, TP.HCM* Diện tích: 12 m²* Giá thuê: 3.5 triệu/tháng
Thông tin chi tiết:- Cho nữ thuê phòng, ở chung với chủ- Phòng trống, có máy lạnh, đồng hồ điện riêng- Giờ giấc tự do, sinh hoạt thoải mái- Căn hộ sạch sẽ, yên tĩnh, có bảo vệ 24/7, đảm bảo an ninh
Tiện ích xung quanh:- Trong bán kính 500m có đầy đủ chợ, siêu thị, bệnh viện, trường học- Khu dân cư văn minh, thuận tiện di chuyển qua các quận trung tâm- Phù hợp với người đi làm hoặc sinh viên cần nơi ở ổn định, an toàn
Liên hệ: 0903310380
* Địa chỉ: Chung cư Ngọc Phương Nam, 277 Âu Dương Lân, Phường 2, Quận 8, TP.HCM* Diện tích: 12 m²* Giá thuê: 3.5 triệu/tháng
Thông tin chi tiết:- Cho nữ thuê phòng, ở chung với chủ- Phòng trống, có máy lạnh, đồng hồ điện riêng- Giờ giấc tự do, sinh hoạt thoải mái- Căn hộ sạch sẽ, yên tĩnh, có bảo vệ 24/7, đảm bảo an ninh
Tiện ích xung quanh:- Trong bán kính 500m có đầy đủ chợ, siêu thị, bệnh viện, trường học- Khu dân cư văn minh, thuận tiện di chuyển qua các quận trung tâm- Phù hợp với người đi làm hoặc sinh viên cần nơi ở ổn định, an toàn
Liên hệ: 0903310380
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 12 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng trong căn hộ ngọc phương nam – quận 8", có mã số #309929, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu