Cho thuê phòng studio full nội thất – ngõ 486 xuân đỉnh giá 4tr300k
Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
4.3 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG STUDIO FULL NỘI THẤT – NGÕ 486 XUÂN ĐỈNH GIÁ 4tr300k
* Địa chỉ: Ngõ 486 Xuân Đỉnh – ngõ rộng, đi lại thoải mái, khu vực nhiều tiện ích xung quanh, sinh hoạt cực kỳ thuận tiện.- Phòng studio rộng rãi, không gian thoáng (không nhỏ như các phòng 3tr9 – 4tr).- Full nội thất hiện đại- Bếp từ âm cao cấp- Cửa sổ lớn, view thoáng mát- Có thang máy tiện lợi- Khu giặt sấy chung- Có chỗ để xe* Giá : 4,3tr/ tháng – phù hợp ở lâu dài=> Liên hệ ngay: 0849818333
* Địa chỉ: Ngõ 486 Xuân Đỉnh – ngõ rộng, đi lại thoải mái, khu vực nhiều tiện ích xung quanh, sinh hoạt cực kỳ thuận tiện.- Phòng studio rộng rãi, không gian thoáng (không nhỏ như các phòng 3tr9 – 4tr).- Full nội thất hiện đại- Bếp từ âm cao cấp- Cửa sổ lớn, view thoáng mát- Có thang máy tiện lợi- Khu giặt sấy chung- Có chỗ để xe* Giá : 4,3tr/ tháng – phù hợp ở lâu dài=> Liên hệ ngay: 0849818333
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng studio full nội thất – ngõ 486 xuân đỉnh giá 4tr300k", có mã số #310469, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu