Cho thuê văn phòng tầng 1 tại chung cư láng hạ
Đường Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
10 triệu
90 m2 (9x10)
2 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần cho thuê mặt bằng tầng 1 tại chung cư Láng Hạ
- Diện tích 90m2 gồm 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 phòng ngủ, 2 phòng vs, nội thất đầy đủ
- Diện tích 90m2 gồm 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 phòng ngủ, 2 phòng vs, nội thất đầy đủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê văn phòng tầng 1 tại chung cư láng hạ", có mã số #314764, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu