Bán nhà ngõ Văn Hương, 22m 5 tầng, lg, 100m ra ô tô, an sinh đỉnh, 5.2 tỷ 0347282222.
7, Đường Hồ Văn Chương, Phường Quốc Tử Giám, Quận Đống Đa, Hà Nội
5 tỷ 200 triệu
22.5 m2 (3x7.5)
3 pn
3 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà ngõ Văn Hương, 22m 5 tầng, lg, 100m ra ô tô, an sinh đỉnh, 5.2 tỷ 0347282222.
Bán nhà ngõ Văn Hương, 22m 5 tầng, lg, 100m ra ô tô, an sinh đỉnh, 5.2 tỷ 0347282222.
+ Con đường huyết mạch thông phố Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên, La Thành, Đê La Thành, Tây Sơn, Hoàng Cầu, Xã Đàn, Lê Duẩn, Trung Phụng, Thái Hà, Tôn Thất Tùng, Trường Chinh, Hồ Ba Mẫu, Hồ Văn Chương, Hồ Linh Quang.
+ Nhà 22m, 5 tầng, lô góc, trung tâm Đống Đa, an sinh đỉnh, 100m ra ô tô.
+ Gần Hồ Linh Quang, Hồ Văn Chương, Hồ Hoàng Cầu, Quốc Tử Giám, Công viên Thống Nhất.
+ Xung quanh tiện ích bạt ngàn.
+ 22m, sổ riêng, hàng hiếm
+ 5 tầng mới đẹp long lanh, đẳng cấp.
+ Giá 5.2 tỷ
+ Anh chị em quan tâm call: 0347282222.
Bán nhà ngõ Văn Hương, 22m 5 tầng, lg, 100m ra ô tô, an sinh đỉnh, 5.2 tỷ 0347282222.
+ Con đường huyết mạch thông phố Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên, La Thành, Đê La Thành, Tây Sơn, Hoàng Cầu, Xã Đàn, Lê Duẩn, Trung Phụng, Thái Hà, Tôn Thất Tùng, Trường Chinh, Hồ Ba Mẫu, Hồ Văn Chương, Hồ Linh Quang.
+ Nhà 22m, 5 tầng, lô góc, trung tâm Đống Đa, an sinh đỉnh, 100m ra ô tô.
+ Gần Hồ Linh Quang, Hồ Văn Chương, Hồ Hoàng Cầu, Quốc Tử Giám, Công viên Thống Nhất.
+ Xung quanh tiện ích bạt ngàn.
+ 22m, sổ riêng, hàng hiếm
+ 5 tầng mới đẹp long lanh, đẳng cấp.
+ Giá 5.2 tỷ
+ Anh chị em quan tâm call: 0347282222.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ hồng, sổ đỏ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 23 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngõ Văn Hương, 22m 5 tầng, lg, 100m ra ô tô, an sinh đỉnh, 5.2 tỷ 0347282222.", có mã số #318064, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu