Cần cho thuê căn hộ cao cấp the horizon phú mỹ hưng,quận 7,tphcm
Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP HCM
42 triệu
87 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần cho thuê căn hộ cao cấp The Horizon Phú Mỹ Hưng,Quận 7,TPHCM
- Diện tích 87m², thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. - Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất đẹp, cao cấp.
- Vị trí tầng cao, thoáng mát, tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.
- Tiện ích nội khu đầy đủ: hồ bơi, phòng gym, tầng hầm đậu xe ô tô và xe máy miễn phí.
- Khu an ninh đảm bảo tuyệt đối, có bảo vệ 24/24.
=> Giá cho thuê chỉ 42 triệu/tháng, có thể thương lượng.
- Nhà đang trống, thuận tiện xem nhà.
=>Liên hệ: 0904970718 (Mi)
- Diện tích 87m², thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. - Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất đẹp, cao cấp.
- Vị trí tầng cao, thoáng mát, tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.
- Tiện ích nội khu đầy đủ: hồ bơi, phòng gym, tầng hầm đậu xe ô tô và xe máy miễn phí.
- Khu an ninh đảm bảo tuyệt đối, có bảo vệ 24/24.
=> Giá cho thuê chỉ 42 triệu/tháng, có thể thương lượng.
- Nhà đang trống, thuận tiện xem nhà.
=>Liên hệ: 0904970718 (Mi)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 87 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần cho thuê căn hộ cao cấp the horizon phú mỹ hưng,quận 7,tphcm", có mã số #317981, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu