Chủ giảm sốc 4 tỷ - chỉ còn 11,5 tỷ biệt thự mặt tiền nguyễn thị sóc – 6 tầng – thang máy – 112m2- hóc môn
Đường Nguyễn Thị Sóc, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP HCM
13 tỷ 900 triệu
112 m2 (6x31)
9 pn
10 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
+ Thông tin chi tiết:
Diện tích: 6 x 31m (CN 112m2)
Kết cấu: 6 tầng, gồm 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng trước sau.
Công năng: 9PN – 10WC – sân phơi.
Có thang máy riêng, không gian cực thoáng.
Nhà xây 2023, đầu tư tâm huyết hơn 5 tỷ.
Tặng thêm nội thất cho khách hữu duyên.
+ Vị trí đắc địa:
Mặt tiền Nguyễn Thị Sóc – gần chợ đầu mối Hóc Môn.
Thuận tiện kết nối Tân Phú – Gò Vấp – các tỉnh miền Tây.
Bán kính 100m: chợ, trường học, đầy đủ tiện ích.
+ Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay.
+ Phù hợp vừa ở vừa mở công ty – đầu tư giữ tiền an toàn.Liên hệ : 0973864
Diện tích: 6 x 31m (CN 112m2)
Kết cấu: 6 tầng, gồm 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng trước sau.
Công năng: 9PN – 10WC – sân phơi.
Có thang máy riêng, không gian cực thoáng.
Nhà xây 2023, đầu tư tâm huyết hơn 5 tỷ.
Tặng thêm nội thất cho khách hữu duyên.
+ Vị trí đắc địa:
Mặt tiền Nguyễn Thị Sóc – gần chợ đầu mối Hóc Môn.
Thuận tiện kết nối Tân Phú – Gò Vấp – các tỉnh miền Tây.
Bán kính 100m: chợ, trường học, đầy đủ tiện ích.
+ Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay.
+ Phù hợp vừa ở vừa mở công ty – đầu tư giữ tiền an toàn.Liên hệ : 0973864
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 31 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ giảm sốc 4 tỷ - chỉ còn 11,5 tỷ biệt thự mặt tiền nguyễn thị sóc – 6 tầng – thang máy – 112m2- hóc môn", có mã số #308848, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu