Chưa đến 100tr/m2! bán biệt thự thảo điền q2 cũ - 406m2, sổ hồng, hdt 40tr
Phường Thảo Điền, TP HCM
37 tỷ 900 triệu
406 m2 (20x20)
4 pn
7 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội hiếm hoi cho nhà đầu tư tại trung tâm Thảo ĐiềnTọa lạc tại vị trí kim cương của khu Thảo Điền, Quận 2 cũ, TP.Thủ Đức, nơi an cư lạc nghiệp của giới thượng lưu, người ngoại quốcBiệt thự cách 50m đến đường Trần Văn Sắc, sở hữu diện tích đất rộng lớn 406 m2, với kích thước bề thế 20m x 20m, kiến tạo không gian sống lý tưởng.Cấu trúc căn nhà gồm 2 tầng, bao gồm 4 phòng tiện nghi, được thiết kế tỉ mỉ, tinh tế. Tình trạng nhà còn rất mới, sẵn sàng đón chủ nhân mới đến an cư.Điểm nhấn đặc biệt là pháp lý minh bạch với sổ hồng trao tay, chủ nhà thiện chí, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho mọi giao dịch. Mức giá chào bán chưa đến 100tr/m2, một khoản đầu tư sinh lời hấp dẫn, đặc biệt trong bối cảnh quỹ đất xây dựng tại Q.2 cũ và khu vực Thủ Đức đang dần cạn kiệt, cùng với quy hoạch hạ tầng đồng bộ, hiện đại. Mật độ dân số ngày càng đông, người ngoại quốc chọn làm nơi sinh sống và làm việc Đây không chỉ là nơi an cư lý tưởng, mà còn là tài sản tích lũy bền vững, gia tăng giá trị theo thời gian, đón đầu sự phát triển của thành phố mới.Đừng bỏ lỡ cơ hội ngàn vàng để sở hữu kiệt tác này. Xin vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn và trực tiếp chiêm ngưỡng vẻ đẹp hoàn mỹ của ngôi nhà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 406 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chưa đến 100tr/m2! bán biệt thự thảo điền q2 cũ - 406m2, sổ hồng, hdt 40tr", có mã số #308358, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu