Chuẩn sống thượng lưu tại the emerald boulevard với mức giá cực kỳ cạnh tranh chỉ từ 62,6 triệu/m²
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
600 triệu
67 m2 (7,050x9,050)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Sở hữu căn hộ chuẩn sống thượng lưu tại The Emerald Boulevard với mức giá cực kỳ cạnh tranh chỉ từ 62,6 triệu/m²Dự án nổi bật với thiết kế hiện đại, vị trí chiến lược ngay mặt tiền Quốc Lộ 13 và hệ tiện ích đẳng cấp dành cho cư dân thành đạt.- Bàn giao FULL nội thất nhập khẩu Châu Âu- Tích hợp hệ thống: Smart Home – Full Finish- Không gian sống sang trọng – chuẩn căn hộ cao cấp quốc tế- VỊ TRÍ “VÀNG” KẾT NỐI TRUNG TÂM- Chỉ **3 phút đến KĐT Vạn Phúc**- Kết nối nhanh TP. Thủ Đức – Bình Thạnh – sân bay Tân Sơn Nhất- Di chuyển thuận tiện đến VSIP, Sóng Thần và các khu công nghiệp lớn- GIỎ HÀNG CỰC HOT- 1PN+ 45 – 53m²- **2PN** 59 – 75m²- **3PN** 84 – 117m²Phù hợp ở thực, đầu tư cho thuê hoặc tích sản lâu dài.- CHÍNH SÁCH THANH TOÁN “DỄ THỞ”- Đợt 1: Thanh toán 10%- Đợt 2 + 3: Mỗi đợt 5% (cách nhau 2 tháng)- Đợt 4: 10% – Ký HĐMB- Đợt 5 + 6: Mỗi đợt 10% (linh hoạt trong 11 tháng)- Nhận nhà thanh toán 45% (hỗ trợ vay ngân hàng)- Ra sổ thanh toán 5%- Chính sách chia nhỏ dòng tiền cực linh hoạt- Hỗ trợ 0% lãi suất đến khi nhận nhà- ƯU ĐÃI BOOKING GIỮ CHỖ SIÊU HOT: Chiết khấu 3%- Chỉ cần BOOKING 50 TRIỆU/SUẤT - Giữ chỗ căn đẹp – ưu tiên chọn vị trí đẹp nhất- Nhận mức chiết khấu cao ngay từ giai đoạn đầu- Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp với chính sách cực tốt Liên hệ ngay để nhận bảng giá & giỏ hàng đẹp: 0931828081 - 0935218356
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 7,050 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chuẩn sống thượng lưu tại the emerald boulevard với mức giá cực kỳ cạnh tranh chỉ từ 62,6 triệu/m²", có mã số #320281, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu