TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chung cư Thanh Hà căn hộ 2 ngủ view hồ giá chỉ hơn 3 tỷ
3 tòa mới KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 500 triệu
66 m2 (6x11)
2 pn
2 wc
Đông nam
15-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Vị trí: Khu 3 tòa mới B1.3 (mới bàn giao 2018–2019), ngay cạnh hồ Thanh Hà, cách trục đường Cienco 5 khoảng 100m.
Thông tin căn hộ:
• Diện tích: 66m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC
• Tầng: 7
• Ban công: Đông Nam – view hồ thoáng mát, không bị chắn view
Nội thất bàn giao đầy đủ:
• Sàn gỗ, trần thạch cao
• Sofa + bàn trà
• Bàn ăn + ghế
• Tủ bếp, bếp từ, hút mùi
• Nóng lạnh
• Giường ngủ + tủ quần áo các phòng
• Kệ tivi, tủ giày
Chi phí sinh hoạt:
• Phí dịch vụ: 200k/tháng
• Gửi xe máy: 50k/tháng
???? Hỗ trợ vay ngân hàng đến 70% giá trị giao dịch thực tế
???? Giá bán: 3 tỷ 5xx triệu (giá thu về, có thương lượng)
???? Anh/Chị quan tâm vui lòng liên hệ: 0988 904 685
Thông tin căn hộ:
• Diện tích: 66m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC
• Tầng: 7
• Ban công: Đông Nam – view hồ thoáng mát, không bị chắn view
Nội thất bàn giao đầy đủ:
• Sàn gỗ, trần thạch cao
• Sofa + bàn trà
• Bàn ăn + ghế
• Tủ bếp, bếp từ, hút mùi
• Nóng lạnh
• Giường ngủ + tủ quần áo các phòng
• Kệ tivi, tủ giày
Chi phí sinh hoạt:
• Phí dịch vụ: 200k/tháng
• Gửi xe máy: 50k/tháng
???? Hỗ trợ vay ngân hàng đến 70% giá trị giao dịch thực tế
???? Giá bán: 3 tỷ 5xx triệu (giá thu về, có thương lượng)
???? Anh/Chị quan tâm vui lòng liên hệ: 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chung cư Thanh Hà căn hộ 2 ngủ view hồ giá chỉ hơn 3 tỷ", có mã số #307764, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu