Cơ hội đầu tư hiếm tại emerald garden view chỉ 9 triệu tháng vị trí ngay trung tâm thuận an
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
35 triệu
54 m2 (6,300x9,050)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cơ hội đầu tư hiếm tại Emerald Garden View chỉ 9 triệu tháng vị trí ngay trung tâm Thuận An
Bạn không cần vốn lớn để đầu tư bất động sản!
- Chỉ từ 9 triệu/tháng
- Không cần vay ngân hàng
- Thanh toán linh hoạt 21 tháng
- Lộ trình thanh toán rõ ràng:
30% khi ký HĐMB
10% sau 10 tháng
20% sau 11 tháng
35% khi bàn giao
5% khi nhận sổ
- Đặc biệt:
- Đến khi nhận nhà chỉ thanh toán ~36–39%
- Phù hợp đầu tư dài hạn – tích sản an toàn
- Ưu đãi:
Booking chỉ 30 triệu
Chiết khấu ngay 30 triệu
- Áp dụng cho 390 căn đầu tiên
Đăng ký ngay: 0935218356 - 0931828081 để nhận bảng giá & vị trí đẹp nhất
Cơ hội đầu tư hiếm tại Emerald Garden View chỉ 9 triệu tháng vị trí ngay trung tâm Thuận An
Bạn không cần vốn lớn để đầu tư bất động sản!
- Chỉ từ 9 triệu/tháng
- Không cần vay ngân hàng
- Thanh toán linh hoạt 21 tháng
- Lộ trình thanh toán rõ ràng:
30% khi ký HĐMB
10% sau 10 tháng
20% sau 11 tháng
35% khi bàn giao
5% khi nhận sổ
- Đặc biệt:
- Đến khi nhận nhà chỉ thanh toán ~36–39%
- Phù hợp đầu tư dài hạn – tích sản an toàn
- Ưu đãi:
Booking chỉ 30 triệu
Chiết khấu ngay 30 triệu
- Áp dụng cho 390 căn đầu tiên
Đăng ký ngay: 0935218356 - 0931828081 để nhận bảng giá & vị trí đẹp nhất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 19 tầng |
| Chiều ngang | 6,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cơ hội đầu tư hiếm tại emerald garden view chỉ 9 triệu tháng vị trí ngay trung tâm thuận an", có mã số #310511, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu