Cực hiếm nhà hiệp bình chánh 3.3 tỷ _ 75m² hẻm ô tô – 4pn 3wc – ở ngay gần phạm văn đồng
Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3 tỷ 300 triệu
75 m2 (5x15)
4 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 2 TẦNG MỚI ĐẸP Ở NGAY - HIỆP BÌNH CHÁNH - GIÁ CHỈ NHƯ CĂN HỘ – HẺM XE HƠI THÔNG - 4PN – 75M2 NGANG 5M – CHỈ 3.3 T.Ỷ
+ Nhiều khách tìm nhà dưới 4 tỷ gần Phạm Văn Đồng nhưng đa phần diện tích nhỏ hoặc hẻm khó đi.
+Căn này nổi bật với DT 5x15m, 2 tầng, 4PN rộng rãi – 3WC - vừa ở vừa khai thác cho thuê tốt.
+ Vị trí Hẻm xe hơi thông kết nối nhanh Hiệp Bình- Gigamall Phạm Văn Đồng – Quốc lộ 13 – trung tâm Thủ Đức.
+ Nhà nằm khu dân cư hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ Hiệp Bình, trường học, siêu thị, ngân hàng.
+ Giá chỉ 3.3 tỷ cực hiếm tại Hiệp Bình Chánh, phù hợp khách mua ở thật lẫn đầu tư gom tài sản.
+ Nhiều khách tìm nhà dưới 4 tỷ gần Phạm Văn Đồng nhưng đa phần diện tích nhỏ hoặc hẻm khó đi.
+Căn này nổi bật với DT 5x15m, 2 tầng, 4PN rộng rãi – 3WC - vừa ở vừa khai thác cho thuê tốt.
+ Vị trí Hẻm xe hơi thông kết nối nhanh Hiệp Bình- Gigamall Phạm Văn Đồng – Quốc lộ 13 – trung tâm Thủ Đức.
+ Nhà nằm khu dân cư hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ Hiệp Bình, trường học, siêu thị, ngân hàng.
+ Giá chỉ 3.3 tỷ cực hiếm tại Hiệp Bình Chánh, phù hợp khách mua ở thật lẫn đầu tư gom tài sản.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm nhà hiệp bình chánh 3.3 tỷ _ 75m² hẻm ô tô – 4pn 3wc – ở ngay gần phạm văn đồng", có mã số #323147, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu