Cụm công nghiệp vân đình hà nội dt 3ha hiện có 03 khu nhà xưởng đang kinh doanh giá bán 7,5tr/m2

Đường Lê Lợi, Thị trấn Vân Đình, Huyện Ứng Hòa, Hà Nội

220 tỷ
30,000 m2
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tổng quan: Cụm Công Nghiệp.Bán Cụm công nghiệp 3ha hiện đã có 03 khu nhà xưởng đang cho thuê và kinh doanh tại Vân Đình - Diện tích nhà xưởng là 145000 m² - Sổ đỏ thời hạn còn 32 năm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
Danh mục Bán nhà riêng Hà Nội
Giấy tờ pháp lý Sổ Đỏ
Số tầng 1 tầng
Chiều ngang 190 m
Diện tích 30,000 m2
Thông tin khác
Loại tin đăng Miễn phí
Ngày cập nhật
Ngày hết hạn
Độ rộng đường 1 m
Lưu ý

Bạn đang xem tin đăng "Cụm công nghiệp vân đình hà nội dt 3ha hiện có 03 khu nhà xưởng đang kinh doanh giá bán 7,5tr/m2", có mã số #322596, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.

Tiền lãi -

Bảng tính chỉ có giá trị tham khảo. Vui lòng liên hệ tư vấn trực tiếp để nhận được thông tin chính xác nhất.

Bất động sản khác tại Huyện Ứng Hòa

Bán lô đấu giá trường thịnh, ứng hòa, hà nội gần tập đoàn vin .khu dân cư giàu có đông vui. - lô góc lk02-01 dt 120,9m2, hạ tầng đẹp đồng bộ ô tô tải tránh 3 ảnh

Bán lô đấu giá trường thịnh, ứng hòa, hà nội gần tập đoàn vin .khu dân cư giàu có đông vui. - lô góc lk02-01 dt 120,9m2, hạ tầng đẹp đồng bộ ô tô tải tránh

10 triệu 121 m 2 (6x20) 14-05-2026
Bán lô đấu giá Trường Thịnh, Ứng Hòa, Hà Nội gần tập đoàn Vin .Khu dân cư giàu có đông vui. - Lô góc LK02-01 DT 120,9m2, hạ tầng đẹp đồng bộ ô tô tải tránh thoải mái, giá  hợp lý.  Cơ hội đầu tư X2,X3 hoặc để ở đều rất tốt.LH: 0912123030 ; 0902123030 để được giá ưu đãi
Vị trí đẹp - đầu tư sinh lời - chính chủ bán lô đất tiềm năng phố hoàng văn thụ, xã vân đình, hà nội 5 ảnh

Vị trí đẹp - đầu tư sinh lời - chính chủ bán lô đất tiềm năng phố hoàng văn thụ, xã vân đình, hà nội

8 tỷ 700 triệu 213 m 2 12-05-2026
VỊ TRÍ ĐẸP - ĐẦU TƯ SINH LỜI - Chính Chủ Bán Lô Đất Tiềm Năng Phố Hoàng Văn Thụ, Xã Vân Đình, Hà Nội(huyện Ứng Hòa, Hà Nội cũ) Tổng Diện tích: 213m². Đất tách làm 2 sổ hồng riêng( diện tích 110m2 và 103,3m2)Mặt tiền rộng 9mGiá bán: 8,7tỷ(Có thương lượng). CÓ BÁN LẺ TỪNG SỔHướng Đông Bắc, phong thủy tốt - Ngõ ô tô 3,5m, thuận tiện cho xe hơi ra vào- Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần Bệnh viện Đa khoa Vân Đình, Siêu thị Winmart,...- Dân cư đông đúc, văn minh, yên tĩnh, an ninh đảm bảo- Phù hợp xây nhà ở, đầu tư hoặc kinh doanh sinh lời- Pháp lý: sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóng.- Tiềm năng:  tăng giá trong tương lai gầnMọi nhu cầu liên hệ chính chủ SĐT: 0912262558 Chị Minh Nguyệt https://www.youtube.com/watch?v=M6KN2ckoxJ0