Duy nhất 1 cắn mặt phố giáp nhất thanh xuân – 90m 9 tầng thang máy – 1 mặt phố 1 mặt ngõ ô tô – 49.5 tỷ lh 0975124520
Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
49 tỷ 500 triệu
90 m2 (5x18)
8 pn
8 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
DUY NHẤT 1 CẮN MẶT PHỐ GIÁP NHẤT THANH XUÂN – 90M 9 TẦNG THANG MÁY – 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ Ô TÔ – 49.5 TỶ lh 0975124520
???? Siêu phẩm mặt phố Giáp Nhất – Thanh Xuân, vị trí cực đẹp 1 mặt phố, 1 mặt ngõ ô tô tránh, vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất ngày đêm.
Diện tích: 90m², đất vuông vắn
Xây dựng 9 tầng thang máy nhập khẩu
2 mặt thoáng, mặt tiền đẹp, kiến trúc hiện đại
Phù hợp: văn phòng, spa, showroom, khách sạn, căn hộ dịch vụ…
✨ Nhà còn rất mới, hoàn thiện cao cấp, khai thác ngay.
???? Giá: 49.5 tỷ
???? Liên hệ: Em Trang –0975124520
???? Siêu phẩm mặt phố Giáp Nhất – Thanh Xuân, vị trí cực đẹp 1 mặt phố, 1 mặt ngõ ô tô tránh, vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất ngày đêm.
Diện tích: 90m², đất vuông vắn
Xây dựng 9 tầng thang máy nhập khẩu
2 mặt thoáng, mặt tiền đẹp, kiến trúc hiện đại
Phù hợp: văn phòng, spa, showroom, khách sạn, căn hộ dịch vụ…
✨ Nhà còn rất mới, hoàn thiện cao cấp, khai thác ngay.
???? Giá: 49.5 tỷ
???? Liên hệ: Em Trang –0975124520
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Duy nhất 1 cắn mặt phố giáp nhất thanh xuân – 90m 9 tầng thang máy – 1 mặt phố 1 mặt ngõ ô tô – 49.5 tỷ lh 0975124520", có mã số #308720, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu