Duy nhất 1 phòng cho thuê tại hoàng đôn hòa – văn phú, hà đông, hà nội
Đường Hoàng Đôn Hòa, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
2.5 triệu
25 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
DUY NHẤT 1 PHÒNG CHO THUÊ TẠI HOÀNG ĐÔN HÒA – VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG, HÀ NỘI * Diện tích khoảng 25m²- Phòng khép kín, sạch sẽ, thoáng mát- Có điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ treo quần áo* Vị trí cực thuận tiện:+ Cạnh siêu thị Metro Hà Đông+ Gần các trường: Đại học An Ninh, Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông, Đại học Đại Nam, Đại học Phenikaa+ Gần Nhà thi đấu Hà Đông, chợ Hà Đông, tàu điện trên cao+ Di chuyển thuận tiện ra các tuyến đường lớn
Chỉ việc xách đồ về ở
** Giá thuê chỉ: 2.500.000đ/tháng+ Điện nước có đồng hồ riêng- Phù hợp cho sinh viên hoặc người đi làm ở lâu dài.
=> Liên hệ: 0961621368
Chỉ việc xách đồ về ở
** Giá thuê chỉ: 2.500.000đ/tháng+ Điện nước có đồng hồ riêng- Phù hợp cho sinh viên hoặc người đi làm ở lâu dài.
=> Liên hệ: 0961621368
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Duy nhất 1 phòng cho thuê tại hoàng đôn hòa – văn phú, hà đông, hà nội", có mã số #322595, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu