Chỉ Hơn 3 Tỷ - Sở Hữu Ngay Căn 2 Ngủ Full Nội Thất Khu 6 Tòa Mới Kđt Thanh Hà
6 tòa mới, B2.1 KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 300 triệu
68 m2 (8x8.5)
2 pn
2 wc
Nam
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Vị trí căn hộ: Tầng 18, Khu 6 tòa mới B2.1 KĐT Thanh Hà.
⏩ Nằm ngay sát trục đường lớn Cienco 5, di chuyển cực kỳ thuận tiện.
⏩ Gần điểm đón xe bus, sát hồ điều hòa Thanh Hà – không gian sống xanh, thoáng mát.
???? Thông tin chi tiết:
⏩ Diện tích: 68,35 m² (Thiết kế vuông vắn, tối ưu diện tích).
⏩ Công năng: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách và bếp thoáng đãng.
???? Nội thất để lại: Trần thạch cao, sàn gỗ cao cấp, quạt trần, nóng lạnh,Bộ sofa + bàn trà, bàn ăn, Tủ bếp trên dưới, bếp từ + hút mùi đồng bộ, 2 Phòng ngủ: Đầy đủ giường ngủ + tủ quần áo gọn gàng.
???? Giá bán: 3 tỷ 300 triệu (Có thương lượng cho khách thiện chí).
???? Chính sách: Hỗ trợ vay ngân hàng thủ tục nhanh chóng.
???? Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0988 904 685
#BanChungCuThanhHa #ChungCuThanhHa #KDTThanhHa #BanNhaHaDong
⏩ Nằm ngay sát trục đường lớn Cienco 5, di chuyển cực kỳ thuận tiện.
⏩ Gần điểm đón xe bus, sát hồ điều hòa Thanh Hà – không gian sống xanh, thoáng mát.
???? Thông tin chi tiết:
⏩ Diện tích: 68,35 m² (Thiết kế vuông vắn, tối ưu diện tích).
⏩ Công năng: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách và bếp thoáng đãng.
???? Nội thất để lại: Trần thạch cao, sàn gỗ cao cấp, quạt trần, nóng lạnh,Bộ sofa + bàn trà, bàn ăn, Tủ bếp trên dưới, bếp từ + hút mùi đồng bộ, 2 Phòng ngủ: Đầy đủ giường ngủ + tủ quần áo gọn gàng.
???? Giá bán: 3 tỷ 300 triệu (Có thương lượng cho khách thiện chí).
???? Chính sách: Hỗ trợ vay ngân hàng thủ tục nhanh chóng.
???? Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0988 904 685
#BanChungCuThanhHa #ChungCuThanhHa #KDTThanhHa #BanNhaHaDong
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 18 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Vị trí trên bản đồ
6 tòa mới, B2.1 KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ Hơn 3 Tỷ - Sở Hữu Ngay Căn 2 Ngủ Full Nội Thất Khu 6 Tòa Mới Kđt Thanh Hà", có mã số #322608, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu