Em cần bán gấp căn 65m2 full đồ, ban công view hồ chung cư Thanh Hà
6 tòa cũ, b1.4, chung cư Thanh Hà, KDT Thanh Hà, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 150 triệu
66 m2 (6x11)
2 pn
2 wc
Đông nam
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Em cần bán gấp căn 65m2 full đồ, ban công view hồ chung cư Thanh Hà. Chủ nhà đã sửa cửa khu vực ban công thành cửa lùa cực kì rộng rãi, thoáng.
Giá chỉ hơn 3,1 tỷ.
Anh/Chị xem nhà thực tế liên hệ em: 0988 904 685
Giá chỉ hơn 3,1 tỷ.
Anh/Chị xem nhà thực tế liên hệ em: 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Em cần bán gấp căn 65m2 full đồ, ban công view hồ chung cư Thanh Hà", có mã số #308216, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu