Empire city - bán bđs dòng tiền - căn góc 2pn - có sẵn giấy tờ thuê - giá 19.2 tỷ, rộng 100 m2
Phường Thủ Thiêm, TP HCM
19 tỷ 500 triệu
100 m2 (10x10)
2 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
* Chủ nhà bán nhanh - Căn góc 2 PN - Rộng 100 m² - Tháp Tilia - giá tốt nhất môi trường Empire City, Thủ Thiêm, Q2.-----------------
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 30 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Empire city - bán bđs dòng tiền - căn góc 2pn - có sẵn giấy tờ thuê - giá 19.2 tỷ, rộng 100 m2", có mã số #320119, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu